bolac-a4-forever
bolac-a4-forever
bolac-a4-forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của lớp 10a4.Diễn đàn dành cho bạn bè,chia sẻ và học tập ,...

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Diễn đàn của lớp 10a4 kết nối với tất cả mọi người

Mẹo trong game Đột kích

Go down 
Tác giảThông điệp
johnnymacbride95

johnnymacbride95

Mẹo trong game Đột kích  Empty
Bài gửiTiêu đề: Mẹo trong game Đột kích    Mẹo trong game Đột kích  I_icon_minitimeFri Nov 26, 2010 9:02 am

Chào các game thủ CF, mình colyhim đây, lần trước mình post 1 bài rss thủ thuật CF rồi

Lần này mình tiếp tục post thủ thuật CF mới, có thể có nhiều người biết rồi nhưng chắc cái này còn mới với nhiều người

Cách thay đổi tiếng radio trong game:

có thể bạn chán tiếng radio của nhân vật bạn, nếu bạn đang nhân vật nam mà thích nghe tiếng lady hoặc đang lady mà thích nghe tiếng nv nam dũng mãnh thì bạn có thể đổi tiếng radio bằng cách vào thư mục game đột kích vào tiếp rez\Snd2\english\Message rồi click nghe thử. bạn có thể chuyển toàn bộ tiếng nam thành tiếng nữ hoặc là toàn bộ là tiếng nữ (nam), y như kiểu đang chơi CF bằng nhân vật lady

-----

Vì tính bạo lực bởi các hình đầu lâu, vũ khí dao, CF có nguy cơ bị đóng cửa nên VTC game đã thay đổi các hình đó thành quả táo, búa gỗ thân thiện hơn. Có thể bạn ko thích chơi hình táo, bạn tải file headshot.tga từ link này rồi vào thư mục rez\UI\Mark paste vào ok là thấy http://www.mediafire.com/?zumtddhnzf0

đó

còn thay dao vào búa thì mình chưa tìm ra cách

------------

Cách thay đổi nhạc nền CF

B1: Bạn vào Thư mục chứa game CF , rùi vào thư mục rez (nhữg bạn nào hay bug ghost sẽ ko lạ với thư mục này đâu nhỉ !_!) , rùi vào thư mục BGM.

Mình xin ghi lại đường dẫn thư mục 1 lần nữa nè: \Dot Kich\rez\BGM

B2: Trong thư mục BGM là các file nhạc nền cũ của CF, và bây giờ công việc tiếp theo vô cùng đơn giản, bạn chỉ cần DELETE, hoặc CUT đi chỗ khác các file nhạc nền đó.

B3: Copy 4 bài nhạc mà các bạn muốn chuyển thành nhạc nền vào thư mục đó!

B4: Công việc đơn giản, chỉ cần đỗi tên các file nhạc đó lại, để khi chạy game, nó sẽ nhận các bài nhạc này và play chúng. Đổi thành các tên "bgm_track1_loop", "bgm_track2_loop", bgm_track3_loop" và "bgm_track4_loop".

VD: File nhạc A của bạn mình đổi thành bgm_track1_loop, như vậy bài nhạc A đó sẽ dc play khi các bạn chọn server,channel.

Tương tự như vậy:

+bgm_track2_loop: là nhạc play khi trong ROOM

+bgm_track3_loop: Play trong Kho đồ

+bgm_track4_loop: Play trong Cửa hàng .

Mẹo trong game Đột kích
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chờ Em Trong Đêm - Nhóm The Men
» Các thì trong tiếng Anh
» Viết lại câu trong Tiếng Anh
» Những 'tội' khó tha thứ trong tình yêu